Nhập môn Công Nghệ Phần Mềm
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

đây là bài của nhóm 11 mn nhận xét dùm bọn mình nha :)

5 posters

Go down

đây là bài của nhóm 11 mn nhận xét dùm bọn mình nha :) Empty Re: đây là bài của nhóm 11 mn nhận xét dùm bọn mình nha :)

Bài gửi by Luong Tam Fri Nov 27, 2015 3:15 pm

Minh xin gop y @@: silde co ban dep,co ma hoi it hinh anh lien ket,cac hinh anh lien ket hoi mo nhat ko gay dc an tuong.
Cau hoi: Cau noi ro hon ve 2 chien luoc kiem thu trong kiem thu tham dinh dc khong?mình đọc nó hơi tối nghĩa

Luong Tam
Khách viếng thăm

đây là bài của nhóm 11 mn nhận xét dùm bọn mình nha :) Empty Re: đây là bài của nhóm 11 mn nhận xét dùm bọn mình nha :)

Bài gửi by Nguyễn Mạnh Quang Fri Nov 27, 2015 9:28 pm

Slide đẹp. Có in đậm các từ viết tắt và từ cần nhấn mạnh affraid
Câu hỏi: Trình bày rõ hơn về phần kiểm thử đơn vị? scratch

Nguyễn Mạnh Quang

Bài gửi by thang0309 Fri Nov 27, 2015 9:40 pm

Nguyễn Mạnh Quang đã viết:Slide đẹp. Có in đậm các từ viết tắt và từ cần nhấn mạnh affraid
Câu hỏi: Trình bày rõ hơn về phần kiểm thử đơn vị? scratch
Câu hỏi của bạn sẽ được trả lời chi tiết trong bài thuyết trình ngày mai của nhóm mình.
Cảm ơn về câu hỏi của ban

thang0309

Bài gửi by thang0309 Fri Nov 27, 2015 9:46 pm

Luong Tam đã viết:Minh xin gop y @@: silde co ban dep,co ma hoi it hinh anh lien ket,cac hinh anh lien ket hoi mo nhat ko gay dc an tuong.
Cau hoi: Cau noi ro hon ve 2 chien luoc kiem thu trong kiem thu tham dinh dc khong?mình đọc nó hơi tối nghĩa
Cảm ơn bạn về những nhận xét.
Về câu hỏi thì mời bạn vào bài còn lại của nhóm mình để xem câu trả lời nhé. Mình cũng ngại phải trả lời lại lắm. SmileSmile

thang0309

Bài gửi by nguyễn thị thanh hoa Fri Nov 27, 2015 10:20 pm

Luong Tam đã viết:Minh xin gop y @@: silde co ban dep,co ma hoi it hinh anh lien ket,cac hinh anh lien ket hoi mo nhat ko gay dc an tuong.
Kiểm thử Alpha
Kiểm thử Alpha là một loại kiểm thử chấp nhận, được thực hiện bởi đội kiểm thử độc lập trong môi trường nhà phát triển.(ví dụ như mình đang tập đóng kịch cho khán giả xem sau ý)
Kiểm thử Beta
Kiểm thử Beta là loại kiểm thử chấp nhận được thực hiện bởi đội kiểm thử độc lập, phần mềm được kiểm thử trong môi trường của người sử dụng.(ví dụ là mình đóng kịch bản trên xong rồi giờ ra diễn cho khán giả họ xem rồi họ đánh giá thôi.hi)

nguyễn thị thanh hoa

Bài gửi by ngahoang95 Fri Nov 27, 2015 10:44 pm

trong tiến trình kiểm thử gồm 4 mức thì ai là người tham gia trong từng mức

ngahoang95

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content